Tsohon wurin zama da tashar whaling Grytviken South Jojiya

Tsohon wurin zama da tashar whaling Grytviken South Jojiya

• Gidan kayan tarihi, Coci & Rufewar Jirgin ruwa • Ernest Shackleton • Antarctic Fur Seals

daga AGE ™ Mujallar Tafiya
Buga: Sabuntawar ƙarshe akan 2,9K Ra'ayoyi

Tsibirin Subantarctic

Kudancin Jojiya

grytviken

Grytviken ya taɓa zama tashar kifin kifi (1904 zuwa 1966) da kuma babban matsugunin yankin Burtaniya na ketare Kudancin Jojiya. A yau Grytviken ba shi da mazauna. Gine-gine guda biyu da aka gyara sun gina gidan kayan gargajiya da kantin kayan tarihi tare da ofishin gidan waya. An kuma maido da karamar cocin kuma ana iya ziyarta. Bugu da kari, akwai kabarin shahararren mai binciken Antarctic Ernest Shackleton a Grytviken.

Rushewar tashar kifayen kifi da tsoffin jiragen ruwanta sun bambanta da yanayin tsaunukan da ba na gaske ba. Hatimin Jawo na Antarctic sun sake dawo da Grytviken da sarki penguins da hatimin giwa suna son tsayawa.

Grytviken yana zaune a cikin kyawawan shimfidar wurare na Kudancin Jojiya

Masu yawon bude ido kuma suna iya shiga jirgin balaguro Kudancin Jojiya gano, misali a kan Ruhin Teku.
Bincika masarautan sanyi kaɗai tare da AGE™ Jagoran Balaguro na Antarctic.


AntarcticTafiya AntarcticKudancin Jojiya Grytviken • Rahoton filin

Hakkin mallaka da haƙƙin mallaka
Rubutu da hotuna suna da kariya ta haƙƙin mallaka. Haƙƙin mallaka na wannan labarin a cikin kalmomi da hotuna gaba ɗaya mallakar AGE ™ ne. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Abun ciki don bugu / kafofin watsa labarai na kan layi ana iya yin lasisi akan buƙata.
Disclaimer
Abubuwan da aka gabatar a cikin rahoton filin sun dogara ne kawai akan abubuwan da suka faru na gaskiya. Duk da haka, tun da ba za a iya tsara yanayi ba, ba za a iya tabbatar da irin wannan kwarewa a kan tafiya ta gaba ba. Ko da kun yi tafiya tare da mai bayarwa iri ɗaya. Idan abin da ke cikin wannan labarin bai dace da ƙwarewar ku ba, ba mu ɗauki wani abin alhaki ba. An bincika abubuwan da ke cikin labarin a hankali kuma sun dogara ne akan ƙwarewar mutum. Koyaya, idan bayanin yaudara ne ko kuskure, ba mu ɗaukar wani abin alhaki. Bugu da ƙari, yanayi na iya canzawa. AGE™ baya ba da garantin yanayi ko cikawa.
Bayanin tushe don binciken rubutu
Bayani akan rukunin yanar gizon, a laccocin kimiyya da taƙaitaccen bayani daga ƙungiyar balaguro daga Poseidon Expeditions auf dem Cruise ship Sea Spirit, da kuma abubuwan da suka faru na sirri lokacin ziyartar Grytviken ranar 12.03.2022.

Ƙarin rahotannin AGE ™

Wannan gidan yanar gizon yana amfani da kukis: Tabbas zaku iya share waɗannan cookies ɗin kuma ku kashe aikin a kowane lokaci. Muna amfani da kukis don samun damar gabatar muku da abubuwan da ke cikin shafin gida ta hanya mafi kyau da kuma iya ba da ayyuka don kafofin watsa labarun da kuma iya nazarin damar shiga gidan yanar gizon mu. A ka'ida, ana iya ba da bayani game da amfani da gidan yanar gizon mu ga abokan hulɗarmu don kafofin watsa labarun da bincike. Abokan hulɗarmu na iya haɗa wannan bayanin tare da wasu bayanan da ka yi masu ko waɗanda suka tattara a zaman wani ɓangare na amfani da sabis ɗin. Amince Informationarin bayani