Mafi kyawun lokacin tafiya Antarctic Peninsula don dabbobi

Mafi kyawun lokacin tafiya Antarctic Peninsula don dabbobi

Hatimi ƴan hatimi • Kajin Penguin • Whales

daga AGE ™ Mujallar Tafiya
Buga: Sabuntawar ƙarshe akan 3, K Ra'ayoyi

Mafi kyawun lokacin tafiya

Wani lokaci na shekara akan tsibirin Antarctic ya dace don kallon namun daji?

A farkon lokacin rani (Oktoba, Nuwamba) hatimi suna haihu kuma ana iya ganin ƙungiyoyi masu yawa a kan raƙuman ruwa. Lokacin jima'i da ginin gida shine tsari na rana don penguins masu tsayin wutsiya. A tsakiyar bazara (Disamba, Janairu) akwai kajin penguin don sha'awar. Koyaya, kyawawan hatimin yara suna ciyar da mafi yawan lokacinsu a ƙarƙashin kankara tare da mahaifiyarsu. A tsakiyar lokacin rani da kuma ƙarshen lokacin rani, ɗaiɗaikun hatimi yawanci kan kan ramuka. Penguins suna ba da damar hoto mai daɗi a ƙarshen lokacin rani (Fabrairu, Maris) lokacin da suke tsakiyar moulting. Ana iya ganin hatimin damisa suna farauta akai-akai a wannan lokacin yayin da suke farautar ƙwararrun penguins marasa ƙwarewa. Bugu da ƙari, kuna da mafi kyawun damar whale a Antarctica a ƙarshen lokacin rani.

Kamar yadda koyaushe a cikin yanayi, lokuta na yau da kullun na iya canzawa, alal misali saboda canjin yanayi.

Oktoba zuwa Maris

Ji dadin Antarctic Peninsula tare da Nunin nunin faifai "Fascination Antarctica".
har yanzu kuna so ƙarin game da mafi kyawun lokacin tafiya zuwa Antarctica Kwarewa? Sanar da ku!
Bincika masarautan sanyi kaɗai tare da AGE™ Jagoran Balaguro na Antarctic.


Antarctic • Tafiya Antarctic • Lokacin tafiya Antarctica • Mafi kyawun Lokacin Balaguro Dabbobin Tsibirin Peninsula • Antarctic PeninsulaNamun daji Antarctic
Hakkin mallaka da haƙƙin mallaka
Rubutu da hotuna suna da kariya ta haƙƙin mallaka. Haƙƙin mallaka na wannan labarin a cikin kalmomi da hotuna gaba ɗaya mallakar AGE ™ ne. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Abun ciki don bugu / kafofin watsa labarai na kan layi ana iya yin lasisi akan buƙata.
Disclaimer
Idan abin da ke cikin wannan labarin bai dace da ƙwarewar ku ba, ba mu ɗauki wani abin alhaki ba. An bincika abubuwan da ke cikin labarin a hankali kuma sun dogara ne akan ƙwarewar mutum. Koyaya, idan bayanin yaudara ne ko kuskure, ba mu ɗaukar wani abin alhaki. Bugu da ƙari, yanayi na iya canzawa. AGE™ baya ba da garantin yanayi ko cikawa.
Bayanin tushe don binciken rubutu
Bayani akan rukunin yanar gizon da tawagar balaguro daga Poseidon Expeditions auf dem Cruise ship Sea Spirit, da kuma abubuwan da suka faru na sirri da kuma abubuwan da suka faru a kan balaguron balaguro daga Ushuaia ta tsibirin Shetland ta Kudu, yankin Antarctic, Kudancin Jojiya da Falklands zuwa Buenos Aires a cikin Maris 2022.

Ƙarin rahotannin AGE ™

Wannan gidan yanar gizon yana amfani da kukis: Tabbas zaku iya share waɗannan cookies ɗin kuma ku kashe aikin a kowane lokaci. Muna amfani da kukis don samun damar gabatar muku da abubuwan da ke cikin shafin gida ta hanya mafi kyau da kuma iya ba da ayyuka don kafofin watsa labarun da kuma iya nazarin damar shiga gidan yanar gizon mu. A ka'ida, ana iya ba da bayani game da amfani da gidan yanar gizon mu ga abokan hulɗarmu don kafofin watsa labarun da bincike. Abokan hulɗarmu na iya haɗa wannan bayanin tare da wasu bayanan da ka yi masu ko waɗanda suka tattara a zaman wani ɓangare na amfani da sabis ɗin. Amince Informationarin bayani